KHÂM ĐỨC TOWN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

forum yeukhamduc

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Ức chế khi chơi dotA online - bạn làm gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Bài viết được cảm ơn : 8

Ức chế khi chơi dotA online - bạn làm gì? Empty
Bài gửiTiêu đề: Ức chế khi chơi dotA online - bạn làm gì?   Ức chế khi chơi dotA online - bạn làm gì? I_icon_minitimeWed Dec 22, 2010 2:59 pm

Công nhận đánh online nhiều trận gặp những thằng dog born. Không phải vì nó không biết đánh, nó mới tập chơi dẫn đến feed sll mà tức. Cái này gặp hoài, muốn thành ma cũ thì cũng phải từ ma mới mà thành nên tui thông cảm.
Còn cái loại dog born tui kê trên thì có những hành động như:

thấy 2 đứa chung lane rồi cũng ráng chạy ra cho đủ bộ ba chàng ngự lâm pháo thủ.

feed feed feed

lấy đồ của bồ không trả cho dù nó không xài.
( tiện đây kể về con queen of pain nick love.... tui đánh soul farrm trầy trật được lv 11, thằng troll vì nản con queen quá nó quiter để lại 2 cái mặt agi + cái chân 500 + ring hồi máu 5 - thằng queen xốp ngay 2 cái mặt bỏ vào người, bán cái nhẫn máu. còn để cái chân trong con troll không lấy, dẫn nó troll và queen đi feed trong khi con queen chưa có chân. tui nói nó mãi mà nó không đưa cái agi cho tui. Tui không lấy chân vì đã có chân gỗ...)

Cái loại dog born kể trên thế nào nó cũng out game, early hay mid thôi, early thì quá tốt, nhưng nó quit xong là 3 5 đánh gì nổi nữa.

Chán ghê.

trước có đọc bài thấy bác nào nói dánh dotA khi tâm trạng vui. Và tui cũng thấy nhiều trân đánh mang lại ức chế. Ai có kinh nghiệm chia sẻ với.
https://khamductown.forumvi.com

Ức chế khi chơi dotA online - bạn làm gì?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

+
Trang 1 trong tổng số 1 trang